KSA ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಆವರ್ತನ
KSA ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಚಾನೆಲ್ಗಳು
ಮಾರ್ಚ್ 2024, XNUMX ರಂದು, ಸೌದಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಹೊಸ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು KSA ಕ್ರೀಡೆ
ತುರ್ಕಿ ಅಲ್ ಶೇಖ್ ಪ್ರಾಯೋಜಿಸಿದ KSA ಕ್ರೀಡಾ ಚಾನೆಲ್ಗಳು
ಮತ್ತು ಇದು ಸೌದಿ ಪ್ರೊಫೆಷನಲ್ ಲೀಗ್ನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಅಲ್-ಹಿಲಾಲ್, ಅಲ್-ಶಬಾಬ್, ಅಲ್-ನಾಸ್ರ್ ಮತ್ತು ಅಲ್-ಅಹ್ಲಿಯಂತಹ ಸೌದಿಯ ಪ್ರಮುಖ ತಂಡಗಳ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುವ ಚಾನಲ್ಗಳ ಗುಂಪಾಗಿದೆ, ಅದು ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ರವಾನಿಸುತ್ತದೆ ಚಾನಲ್ ( MBC ಪ್ರೊ ಸ್ಪೋರ್ಟ್)ಅದರ ಮಾಲೀಕರಿಂದ ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯದ ರೇಡಿಯೋ ಮತ್ತು ದೂರದರ್ಶನ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರೊಂದಿಗಿನ ಒಪ್ಪಂದದ ನಂತರ ಈ ಚಾನೆಲ್ಗಳು ಜನರಲ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಥಾರಿಟಿಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿವೆ.
ಹೀಗಾಗಿ, ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕ್ರೀಡಾ ಚಾನೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಚಿತವಾಗಿದೆ.
KSA ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಚಾನೆಲ್ ಆವರ್ತನ
ಚಂದ್ರ | ಆವರ್ತನ | ಡಾ |
ನೈಲ್ ಶನಿ | 12149 ಅಡ್ಡ (27500) | SD |
ನೈಲ್ ಶನಿ | 12284 ಲಂಬ | HD |
ಅರಬ್ ಶನಿ | 12015 ಲಂಬ (27500) | SD |
ಅರಬ್ ಶನಿ | 12149 ಸಮತಲ | HD |
ಚಾನೆಲ್ಗಳು ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತವೆ KSA ಕ್ರೀಡೆ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ HD
ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳು
ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಅರಬ್ ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಆಗಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವ ದೇಶಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವವರು, ಆದರೆ ಎನ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಕತಾರಿ ಬೀನ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರದವರು ಆನಂದಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು.
KSA ಕ್ರೀಡಾ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಪ್ರಾರಂಭ
ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಚಾನಲ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ (KSA ಕ್ರೀಡೆ) 2024 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳಿಲ್ಲದೆ ಉಚಿತವಾಗಿ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುವ ಚಾನಲ್ಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅರಬ್ ಪ್ರಪಂಚದ ಎಲ್ಲಾ ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಳಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ, ಇದು ಮುಂದಿನ ಶುಕ್ರವಾರ, 8/6/2024, ಮೂರು ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಸಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ಗಡಿಯಾರ, ಸೌದಿ ಸಮಯ, HD ಗುಣಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ.
ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ ಪ್ರಸಾರ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಿತು
ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುವ ಹಕ್ಕನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕತಾರ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕೂಲವಾಗಿರುವ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಹಕ್ಕನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂಬ ಅಂಶದಿಂದ ಇದು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಎರಡು ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಶತ್ರು ರಾಜ ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ ಆ ಪ್ರಸಾರಗಳಿಂದ ಬಹಳಷ್ಟು ಲಾಭ ಗಳಿಸಿತು.
ಈ ಗುಂಪು ಎರಡು ಗುಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ 4 ಚಾನಲ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಎಚ್ಡಿ / ಎಸ್ಡಿ
ಕೆಎಸ್ಎ ವಿಶ್ವಕಪ್ 1
ಕೆಎಸ್ಎ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2
ಕೆಎಸ್ಎ ವಿಶ್ವಕಪ್ 3
ಕೆಎಸ್ಎ ವಿಶ್ವಕಪ್ 4
KSA ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್ ಚಾನೆಲ್ಗಳ ಆವರ್ತನ
ನೈಲ್ ಶನಿ | 12149 ಅಡ್ಡ (27500) 5/6 | HD ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ 1-6 ರಿಂದ ಕ್ರೀಡಾ ಚಾನಲ್ಗಳು |
ಅರಬ್ ಶನಿ | 11967 ಲಂಬ (30000) 5/6 | 1-6 SD ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಕ್ರೀಡಾ ಚಾನಲ್ಗಳು |
ಪರಿಣತಿ ಹೊಂದುತ್ತಾರೆ ಕೆಎಸ್ಎ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್1 ಅರಬ್ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ
ಉಳಿದ ಮೂರು ಚಾನೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಉಳಿದ ಪಂದ್ಯಗಳು ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ.
ವಿಶ್ವಕಪ್ 2018 ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ
ಗುರುವಾರ, ಜೂನ್ 14
ಮೊದಲ ಗುಂಪು | ರೊಸಿಯಾ | ಸೌದಿ | 17:00 |
ಶುಕ್ರವಾರ, ಜೂನ್ 15
ಮೊದಲ ಗುಂಪು | ಈಜಿಪ್ಟ್ | ಉರುಗ್ವೆ | 14:00 |
ಎರಡನೇ ಗುಂಪು | المغرب | ಇರಾನ್ | 17:00 |
ಎರಡನೇ ಗುಂಪು | ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | ಸ್ಪೇನ್ | 20:00 |
ಜೂನ್ 16 ಶನಿವಾರ
ಮೂರನೇ ಗುಂಪು | ಫ್ರಾನ್ಸ್ | ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ | 12:00 |
ನಾಲ್ಕನೇ ಗುಂಪು | ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ | ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡ್ | 15:00 |
ಮೂರನೇ ಗುಂಪು | ಪೆರು | ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್ | 18:00 |
ನಾಲ್ಕನೇ ಗುಂಪು | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ | ನೈಜೀರಿಯಾ | 21:00 |
ಜೂನ್ 17 ಭಾನುವಾರ
ಐದನೇ ಗುಂಪು | ಕೋಸ್ಟ ರಿಕಾ | ಸೆರ್ಬಿಯಾ | 14:00 |
ಆರನೇ ಗುಂಪು | ಅಲಮಾನಿಯಾ | ಮೆಕ್ಸಿಕೊ | 17:00 |
ಐದನೇ ಗುಂಪು | ಬ್ರೆಜಿಲ್ | ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ | 20:00 |
ಜೂನ್ 18 ಸೋಮವಾರ
ಆರನೇ ಗುಂಪು | ಸ್ವೀಡನ್ | ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ ಆಫ್ ಕೊರಿಯಾ | 14:00 |
ಏಳನೇ ಗುಂಪು | ಬೆಲ್ಜಿಯಂ | ಪನಾಮ | 17:00 |
ಏಳನೇ ಗುಂಪು | ಟುನೀಶಿಯಾ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ | 20:00 |
ಜೂನ್ 19 ಮಂಗಳವಾರ
ಎಂಟನೇ ಗುಂಪು | ಕೊಲಂಬಿಯಾ | ಜಪಾನ್ | 14:00 |
ಎಂಟನೇ ಗುಂಪು | ಪೋಲೆಂಡ್ | ಸೆನೆಗಲ್ | 17:00 |
ಮೊದಲ ಗುಂಪು | ರೊಸಿಯಾ | ಈಜಿಪ್ಟ್ | 20:00 |
ಜೂನ್ 20 ಬುಧವಾರ
ಎರಡನೇ ಗುಂಪು | ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | المغرب | 14:00 |
ಮೊದಲ ಗುಂಪು | ಉರುಗ್ವೆ | ಸೌದಿ | 17:00 |
ಎರಡನೇ ಗುಂಪು | ಇರಾನ್ | ಸ್ಪೇನ್ | 20:00 |
ಗುರುವಾರ, ಜೂನ್ 21
ಮೂರನೇ ಗುಂಪು | ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್ | ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ | 14:00 |
ಮೂರನೇ ಗುಂಪು | ಫ್ರಾನ್ಸ್ | ಪೆರು | 17:00 |
ನಾಲ್ಕನೇ ಗುಂಪು | ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ | 20:00 |
ಶುಕ್ರವಾರ, ಜೂನ್ 22
ಐದನೇ ಗುಂಪು | ಬ್ರೆಜಿಲ್ | ಕೋಸ್ಟ ರಿಕಾ | 14:00 |
ನಾಲ್ಕನೇ ಗುಂಪು | ನೈಜೀರಿಯಾ | ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡ್ | 17:00 |
ಐದನೇ ಗುಂಪು | ಸೆರ್ಬಿಯಾ | ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ | 20:00 |
ಜೂನ್ 23 ಶನಿವಾರ
ಏಳನೇ ಗುಂಪು | ಬೆಲ್ಜಿಯಂ | ಟುನೀಶಿಯಾ | 14:00 |
ಆರನೇ ಗುಂಪು | ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ ಆಫ್ ಕೊರಿಯಾ | ಮೆಕ್ಸಿಕೊ | 17:00 |
ಆರನೇ ಗುಂಪು | ಅಲಮಾನಿಯಾ | ಸ್ವೀಡನ್ | 20:00 |
ಜೂನ್ 24 ಭಾನುವಾರ
ಏಳನೇ ಗುಂಪು | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ | ಪನಾಮ | 14:00 |
ಎಂಟನೇ ಗುಂಪು | ಜಪಾನ್ | ಸೆನೆಗಲ್ | 17:00 |
ಎಂಟನೇ ಗುಂಪು | ಪೋಲೆಂಡ್ | ಕೊಲಂಬಿಯಾ | 20:00 |
ಜೂನ್ 25 ಸೋಮವಾರ
ಮೊದಲ ಗುಂಪು | ಉರುಗ್ವೆ | ರೊಸಿಯಾ | 16:00 |
ಮೊದಲ ಗುಂಪು | ಸೌದಿ | ಈಜಿಪ್ಟ್ | 16:00 |
ಎರಡನೇ ಗುಂಪು | ಸ್ಪೇನ್ | المغرب | 20:00 |
ಎರಡನೇ ಗುಂಪು | ಇರಾನ್ | ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | 20:00 |
ಜೂನ್ 26 ಮಂಗಳವಾರ
ಮೂರನೇ ಗುಂಪು | ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ | ಪೆರು | 16:00 |
ಮೂರನೇ ಗುಂಪು | ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್ | ಫ್ರಾನ್ಸ್ | 16:00 |
ನಾಲ್ಕನೇ ಗುಂಪು | ನೈಜೀರಿಯಾ | ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ | 20:00 |
ನಾಲ್ಕನೇ ಗುಂಪು | ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡ್ | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ | 20:00 |
ಜೂನ್ 27 ಬುಧವಾರ
ಆರನೇ ಗುಂಪು | ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ | ಅಲಮಾನಿಯಾ | 16:00 |
ಆರನೇ ಗುಂಪು | ಮೆಕ್ಸಿಕೊ | ಸ್ವೀಡನ್ | 16:00 |
ಐದನೇ ಗುಂಪು | ಸೆರ್ಬಿಯಾ | ಬ್ರೆಜಿಲ್ | 20:00 |
ಐದನೇ ಗುಂಪು | ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ | ಕೋಸ್ಟ ರಿಕಾ | 20:00 |
ಗುರುವಾರ, ಜೂನ್ 28
ಎಂಟನೇ ಗುಂಪು | ಜಪಾನ್ | ಪೋಲೆಂಡ್ | 16:00 |
ಎಂಟನೇ ಗುಂಪು | ಸೆನೆಗಲ್ | ಕೊಲಂಬಿಯಾ | 16:00 |
ಏಳನೇ ಗುಂಪು | ಪನಾಮ | ಟುನೀಶಿಯಾ | 20:00 |
ಏಳನೇ ಗುಂಪು | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ | ಬೆಲ್ಜಿಯಂ | 20:00 |